ถือว่าเป็นการทำอาหารร่วมกันทั้ง2คนคนต่างต้องใช้ความสามารถเเละถอดมันออกมาและทำมันให้เหมือนกับต้นฉบับที่ได้กินมาให้ทำอาหารออกมาให้ดีที่สุดตามที่กรรมการตัดสินถูกใจที่สุด
รับชมกันต่อได้ที่ : http://bit.ly/2G9DOBC
แนะนำการใช้บริการ
ซื้อแพคเกจ วันละ 9 บาท/วัน หรือ 150 บาท/30วัน
http://bit.ly/2ISR8Yx
รับชมกันต่อได้ที่ : http://bit.ly/2G9DOBC
แนะนำการใช้บริการ
ซื้อแพคเกจ วันละ 9 บาท/วัน หรือ 150 บาท/30วัน
http://bit.ly/2ISR8Yx
Category
😹
Fun